โรงเรียนเถินวิทยา ศึกษาดูงานชมรม TO BE NUMBER ONE
![โรงเรียนเถินวิทยา ศึกษาดูงานชมรม TO BE NUMBER ONE](http://tkb.ac.th/datas/document/picture-10-1020.jpg)
วันที่ 9 ธันวาคม 2563 ชมรม TO BE NUMBER ONE โรงเรียนธีรกานท์บ้านโฮ่ง นำโดยผู้อำนวยการจรัส คำอ้าย ต้อนรับคณะผู้บริหารและคณะครูโรงเรียนเถินวิทยา จ.ลำปาง ที่เข้ามาศึกษาดูงานและแลกเปลี่ยนเรียนรู้การทำงานของชมรมฯ และร่วมลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือ (MOU) ณ ศูนย์เพื่อนใจ TO BE NUMBER ONE โรงเรียนธีรกานท์บ้านโฮ่ง