มอบเกียรติบัตรการประกวดสวดมนต์หมู่บารมี 30 ทัศ
![มอบเกียรติบัตรการประกวดสวดมนต์หมู่บารมี 30 ทัศ](http://tkb.ac.th/datas/document/picture-10-598.jpg)
วันที่ 15 มิถุนายน 2560 มอบเกียรติบัตรให้กับนักเรียนที่เข้าร่วม "การประกวดสวดมนต์หมู่บารมี 30 ทัศ" ใน"งาน 11 มิถุนา ตีกลองถวายบูชา ครูบาเจ้าศรีวิชัย ครั้งที่ 5 ประจำปี 2560" ณ วัดดอยติ ต.ป่าสัก อ.เมืองลำพูน จ.ลำพูน และได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย และรางวัลชมเชย ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ฝึกสอนโดย ครูสุรัตน์ จี้ฟู และครูอำภา เขียวดี