มอบเกียรติบัตรค่ายคณิตศาสตร์
![มอบเกียรติบัตรค่ายคณิตศาสตร์](http://tkb.ac.th/datas/document/picture-10-627.jpg)
วันที่ 27 กรกฎาคม 2560 ดร.นิพนธ์ แสงเนตร ผู้อำนวยการโรงเรียนธีรกานท์บ้านโฮ่งมอบเกียรติบัตรให้กับนักเรียนที่เข้าร่วมกิจกรรม และผู้ช่วยวิทยากร "ค่ายคณิตศาสตร์" ประจำปีการศึกษา 2560 และมอบเกียรติบัตรให้กับนักเรียนที่ได้จบหลักสูตรสร้างเสริมประสบการณ์ "โครงการพัฒนานักเรียนที่มีความสามารถพิเศษทางคณิตศาสตร์" ปีการศึกษา 2559 ณ ภาควิชาคณิตศาสตร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่