ร่วมลงนามถวายพระพร และบำเพ็ญประโยชน์ อ.บ้านโฮ่ง
![ร่วมลงนามถวายพระพร และบำเพ็ญประโยชน์ อ.บ้านโฮ่ง](http://tkb.ac.th/datas/document/picture-10-630.jpg)
เนื่องในวันคล้ายวันพระราชสมภพของสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวมหาวชิราลงกรณ บดินทรเทพยวรางกูร ทรงเจริญพระชนมพรรษา 65 พรรษา วันที่ 28 กรกฏาคม 2560 คณะผู้บริหาร ครู และนักเรียนโรงเรียนธีรกานท์บ้านโฮ่งร่วมพิธีลงนามถวายพระพร และรับเสื้อพระราชทาน ณ ที่ว่าการอำเภอบ้านโฮ่ง และทำกิจกรรมบำเพ็ญประโยชน์พัฒนาอนุสาวรีย์สถานที่อุปสมบทพระครูบาศรีวิชัย