โครงการพัฒนานักเรียนแกนนำ TO BE NUMBER ONE สู่ความเป็นหนึ่ง
![โครงการพัฒนานักเรียนแกนนำ TO BE NUMBER ONE สู่ความเป็นหนึ่ง](http://tkb.ac.th/datas/document/picture-10-689.jpg)
วันที่ 29 พฤศจิกายน 2560 ชมรม TO BE NUMBER ONE โรงเรียนธีรกานท์บ้านโฮ่งจัดโครงการพัฒนานักเรียนแกนนำ TO BE NUMBER ONE สู่ความเป็นหนึ่ง ประจำปีการศึกษา 2560 เพื่อสร้างความรู้ความเข้าใจเกี่ยวกับโครงการ TO BE NUMBER ONE พัฒนานักเรียนแกนนำในด้านต่างๆ และสร้างความสัมพันธ์อันดีระหว่างนักเรียนแกนนำ ณ ศูนย์เพื่อนใจ TO BE NUMBER ONE