ค่ายอบรมเครือข่ายนักเรียนแกนนำเสริมสร้างภูมิคุ้มกันทางจิต TO BE NUMBER ONE ครั้งที่ 12
![ค่ายอบรมเครือข่ายนักเรียนแกนนำเสริมสร้างภูมิคุ้มกันทางจิต TO BE NUMBER ONE ครั้งที่ 12](http://tkb.ac.th/datas/document/picture-10-750.jpg)
วันที่ 25-27 พฤษภาคม 2561 ชมรม TO BE NUMBER ONE โรงเรียนธีรกานท์บ้านโฮ่ง ได้จัดกิจกรรมค่ายอบรมเครือข่ายนักเรียนแกนนำเสริมสร้างภูมิคุ้มกันทางจิต TO BE NUMBER ONE ครั้งที่ 12 เพื่อให้ความรู้ ความเข้าใจ ในการดำเนินการจัดกิจกรรมเสริมสร้างภูมิคุ้มกันทางจิตให้กับเครือข่ายนักเรียนแกนนำของชมรมฯ ณ ศูนย์เพื่อนใจ TO BE NUMBER ONE โรงเรียนธีรกานท์บ้านโฮ่ง