โรงเรียนสันป่าตองวิทยาคม ศึกษาดูงานชมรม TO BE NUMBER ONE
![โรงเรียนสันป่าตองวิทยาคม ศึกษาดูงานชมรม TO BE NUMBER ONE](http://tkb.ac.th/datas/document/picture-10-801.jpg)
วันที่ 26 พฤศจิกายน 2561 ชมรม TO BE NUMBER ONE โรงเรียนธีรกานท์บ้านโฮ่ง ต้อนรับคณะครูและนักเรียนจากโรงเรียนสันป่าตองวิทยาคม อ.สันป่าตอง จ.เชียงใหม่ ที่เข้ามาศึกษาดูงาน แลกเปลี่ยนเรียนรู้กิจกรรมของชมรมฯ และร่วมทำบันทึกข้อตกลงความร่วมมือ(MOU) เพื่อการพัฒนาเครือข่ายชมรม TO BE NUMBER ONE ณ ศูนย์เพื่อนใจ Friend Corner โรงเรียนธีรกานท์บ้านโฮ่ง