มอบเกียรติบัตรโครงการทักษะการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show)
![มอบเกียรติบัตรโครงการทักษะการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show)](http://tkb.ac.th/datas/document/picture-10-802.jpg)
วันที่ 27 พฤศจกิยน 2561 ผู้อำนวยการจรัส คำอ้าย มอบเกียรติบัตรและร่วมแสดงความยินดีกับเด็กหญิงกัลยาณี สุใจ, เด็กหญิงนารีรัตน์ แก้วเมืองฝาง และเด็กหญิงผกามาส ตาแก้ว ที่ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 โครงการ ทักษะการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ระดับชั้น มัธยมศึกษาชั้นปีที่ 1-3 จากกิจกรรมเปิดกล่องชอล์ก ครั้งที่ 16 ประจำปีการศึกษา 2561 "Learning is our LIFE. เพราะการเรียนรู้ต้องคู่ชีวิต" ณ คณะศึกษาศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เมื่อวันที่ 16 พฤศจิกายน 2561 โดยมีนายพงศ์นรินทร์ อินกองงาม และนางสาวอรนุช เรือนคำ เป็นครูผู้ฝึกสอน
![](https://lh3.googleusercontent.com/9V425yRDcsOo5CEJwN9vvswFaT86x7umdJ5cwzHH55s-LvuFINLB20k7YFnnf3qfCUPdIsNQxjRLXMIN0CvEPXJVc29OEVzVWiIY2yd-cp_bWOmHo3ZJdLiYVdrCEesQmq04r1r0nu_YEf1ZqCCRbjtakaIyN0dKi0Fy0_qfJkUWW7NTkEDkQvtF9QjltwZT_n4swY3oD9BHDsPPZaBqAvIkR3rKdwMAnYg6DChLHZh0HCGGSBiNViZgrENtGI7pZ4ljfCQj2dQRP-g-KXd8rKBp2Zp8JyjHqS_lb0hmOKac05uMEHJoS4YzEBN7KRHHrFo9cHUuUwgOhARn04wfmz_cgHECcIEY6BT2mnpbGW-Ffhh_FQamZnr5MzC5x4oTv1WvwEokWpTvLt2ZPHqurHgH2fVmyseB5W1bUYfTczI4pRtbUzN83F_FwS5BbO4ruAYAhb4zZ3NRyzDUDGxoNeiEhpp6CV8hlXmhUpKL38mw8cmGmv0TJHUMMCMogI3ZbJSkZjywtQpgy5BzemM9KA2PBbd5oZkmH9ntwMsFMzsrwZyfNl6JBKmMEdUC6QcLrafB2ogiz6jV-t1bNPQsafH2U1iN0T5P6RLg_v7Ympp0o84cM-SspgUxU4FkIE8c3-Gal4I_Z_oZCXJ2OmdCaMhOSg=w1244-h830-no)
![](https://lh3.googleusercontent.com/QjOaJgwVEUR3l45jImY2Z1GmPhNrZsT0iwgtUk75Ix6EDPo7v6g1rZtJ6CjQg-riqH65mdb6y2cobAEiv_s-HJj9_yyYterLLTgjzKywUGsi2W1zz-M_cFN0w4mf8fpeYsqDbn2kJwPOnXHc_7RNxXjgf7MigBDqiyoNLXZ9sXc0xy7m_uByPgwNyUQnL1OVx7TdSrGcTtdxvy0p14Vxt0nvZOzrE_vy96QbtH9eUKSfrRcdStqYMTvblkNnZ4aSwp1ZcwtuxA_C-ZhILmPQa6X_2mhLVXnrwNZn4msiY8VRW5YAn6aDYGW29wgO7f4EjJ--FXpSyA4qRazgcj7so0Ku2X_41lZ9gYeb-Dx13Ug-NM01glXbOFEvOkqMISihDHLvzaYX41manTcXXMbzcKaAdaWBTA5x4DoqKEVrovLoQbSwKlbUxjKEDI8YoxeX3o6CEg1zQvk-mop7fiJ1mlMrUlfNc2jLZZeYxXyCtME61IT6Pn-Yaja5kas4RETE0ZlLLe8YAceM9PbuoZBk0U7xgwqDoYMz-0-reXJS_q54zlosOzSZpiQ8UfVoq5jKN1RDOtdO34wHF1zaiW_ZvzK1jP3SDfbFFadRmBwwL152GAbodZaf1gUUCHbvKMzGnRwoNVy9rqp5vCk6oXRexympWw=w1244-h830-no)
![](https://lh3.googleusercontent.com/8yz0e3f8G_LjaOwJsE3i9J5MR80jkHttKkSR--hlJw_aqE9w4Yxu5wdd4eAjgcLMBg_VQRuhSwfeM6pLTkzGew_fOreMrSCYcx1ftcmH2bFoJjWuOyopR_HBiBZMJi0ReoATJU9lgayEu9_bE-Jaa_aXqk1FYBjrVCWqwAEtrOXIG7igQkmQD5H0GMRfF83vRxusNaSNc_BnGg4S8ckQd88cQrUulAujOpsHwyiXH7jjxxHsGysU2vm9Sk6i7-lhnkxTtosmUTtS8RpIb5iaokeTeMtD9k8vcjrCXHTrrSKXtRvHz8IO6dxYg1_mUUX4p06Cw1JX5SME53VjhNQ03LXjriNPXjXo9Y7gJGBglhMMq5sMuSNND4Y7AQhlQRlGYfIYGk2jyI7TBop2Nd7wgN-G7KZocTORegs7fFJuEgMNuBdASmmIk7eIQL-aB1kgI6MeRXZQs21hGmN7Y2ckHL3bztb7ZZmTlrqxMTpdCAGnuRoPhHgcbWL2dx3euwG0S6V38GQTMfdQzEtyaFqN4F6A47PqpMANOJShxUurO6ipgMmsj6pWZ_7_6BxPxcWzrpO_HzPG3OsAoRhsWPqW8v9qQi7-GxlUVY3f4UQHUCfZIDNYAQyyu5R6JL2Qyb4OUz6_pHhV68T8Zyb2JJNqxXclHA=w1244-h830-no)