การประกวดเดือนดาว TO BE NUMBER ONE ประจำปีการศึกษา 2561
![การประกวดเดือนดาว TO BE NUMBER ONE ประจำปีการศึกษา 2561](http://tkb.ac.th/datas/document/picture-10-809.jpg)
ชมรม TO BE NUMBER ONE โรงเรียนธีรกานท์บ้านโฮ่งได้ดำเนินการจัดกิจกรรมการประกวดเดือนดาว TO BE NUMBER ONE ประจำปีการศึกษา 2561 ได้มีการแสดงความสามารถของผู้เข้าประกวดแต่ละคน พร้อมกับตัดสินและมอบรางวัลแก่ผู้เข้าร่วมกิจกรรมและผู้ได้ตำแหน่งเดือนและดาว TO BE NUMBER ONE ในวันที่ 28 ธันวาคม 2561 ณ หอประชุมอินทนิลโรงเรียนธีรกานท์บ้านโฮ่ง