การประกวดชมรม TO BE NUMBER ONE ประเภทสถานศึกษา พร้อมเป็นต้นแบบระดับยอดเพชรปีที่ 2 (รอบพื้นที่)
![การประกวดชมรม TO BE NUMBER ONE ประเภทสถานศึกษา พร้อมเป็นต้นแบบระดับยอดเพชรปีที่ 2 (รอบพื้นที่)](http://tkb.ac.th/datas/document/picture-10-968.jpg)
ชมรม TO BE NUMBER ONE โรงเรียนธีรกานท์บ้านโฮ่งต้อนรับคณะอนุกรรมการตัดสินการประกวดชมรม TO BE NUMBER ONE รอบพื้นที่ ระดับประเทศ คณะอนุกรรมการได้ตรวจเยี่ยมการปฏิบัติงานจริงในสถานศึกษา เพื่อเก็บคะแนนในการประกวดชมรม TO BE NUMBER ONE ประเภทสถานศึกษา กลุ่มรักษามาตรฐานพร้อมเป็นต้นแบบระดับยอดเพชรปีที่ 2 ในวันที่ 3 สิงหาคม พ.ศ. 2563 โดยมีคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ ร่วมการต้อนรับ